Lumaktaw sa nilalaman
Buksan ang J Tools

Talaan ng fee

Dalawang bagay ang gastos ng bawat bayad na aksyon: ang Solana network fee, na napupunta sa mga validator, at ang platform fee ng J Tools. Laging ipinapakita ng app ang platform fee sa review screen bago ka pumirma. Libre ang ilang utility tool.

Ang dalawang bahagi ng anumang gastos

#ang-dalawang-bahagi-ng-anumang-gastos

Kapag nagpatakbo ka ng bayad na tool, binabayaran ng wallet mo ang:

  • Ang Solana network fee. Sa network ito napupunta, hindi sa J Tools. Napakaliit nito at Solana ang nagtatakda, at tumataas ito nang kaunti kapag abala ang chain. May ilang aksyon ding nangangailangan ng isang beses na rent deposit para sa mga bagong on-chain account, gaya ng bagong token mint, na hiwalay sa network fee.
  • Ang platform fee ng J Tools. Ito ang fee para sa tool mismo. Lumalabas ito sa tool bago ka mag-confirm. May ilang tool na kumukuha ng fee nila mula sa isang live na setting; nakalagay naman sa app ang fee ng iba at binabago ito kasabay ng isang release. Ang platform fee ang bahaging nagpopondo sa affiliate program.

Para sa mas mahabang paliwanag sa bawat gastos, tingnan ang Mga fee at ang SOL na kailangan mo.

Saan makikita ang kasalukuyang fee

#saan-makikita-ang-kasalukuyang-fee

Buksan ang tool at punan ang form. Nasa tabi ng review step ang fee summary at nag-a-update ito habang nagbabago ang mga input mo, kaya ipinapakita ng mga per-item na tool (kada wallet, kada recipient, kada hop) ang kabuuan ng run bago ka pumirma.

Mga fee ayon sa kategorya ng tool

#mga-fee-ayon-sa-kategorya-ng-tool

Narito ang kasalukuyang platform fee ng bawat tool. Kinukuha ng Token Creator, Multi Swap at Pinagsamang Trade ang fee nila mula sa isang live na setting, kaya ang pagbabago roon ay ilalapat sa mismong susunod na run; ang iba ay kasama ng app at nagbabago kasabay ng isang release. Labinlima sa mga fee na kasama ng app ang sadyang nakapirmi sa code, para hindi kailanman mailapat sa kanila ang isang lumang setting: Flash Volume, Holder Booster, Maker Bot, Bump Bot, Holder Airdrop, Mint ng Token, Token Burner, I-unfreeze ang account, Token Staking, Pump.fun Create & Bundle Buy, Relay Transfer, Multi To Multi Relay, Batch Collector, Marami papunta sa marami at Isara ang account. Naniningil ang mga claim tool ng bahagi ng kine-claim mo, sa mga rate na nakatakda sa code. Alinman sa dalawa, ang numero sa review screen bago ka pumirma ang siyang nalalapat. May marka ang mga libreng tool, at magbabayad ka pa rin ng maliit na Solana network fee para sa anumang sumusulat sa chain.

Maglunsad ng token

ToolPlatform fee (presyo)
Token Creator0.1 SOL base, hanggang 0.35 SOL kasama ang mga add-on
Token-2022 Creator0.15 SOL base, hanggang 0.45 SOL kasama ang mga add-on
I-clone ang token0.1 SOL base, hanggang 0.35 SOL kasama ang mga add-on
Vanity Token (Custom CA)0.2 SOL base, hanggang 0.35 SOL kasama ang mga add-on
Pump.fun Create & Bundle Buy0.05 SOL base + fee para sa bawat bundle wallet (hindi kasama sa bilang ang creator wallet), na ang presyo ay ayon sa dami ng idinagdag mo: 0.05 SOL bawat isa para sa 1–4 na wallet, 0.04 SOL bawat isa para sa 5–8, 0.035 SOL bawat isa para sa 9 o higit pa (0.61 SOL sa 16 na wallet, 0.71 SOL kung may custom CA)
Pump.fun Create0.05 SOL base, hanggang 0.15 SOL kung may vanity CA
StonkFun Gumawa0.05 SOL base, 0.15 SOL kung may custom address (handa na o ginawa sa browser mo)
StonkFun Gumawa at Bundle Buy0.05 SOL base + 0.05 SOL para sa bawat bundle wallet kung 1–4 na wallet, 0.04 SOL bawat isa kung 5–8 (hindi kasama sa bilang ang creator wallet), dagdag na 0.1 SOL para sa custom address: 0.1–0.47 SOL
Gumawa sa Bonk.fun0.05 SOL base, 0.15 SOL kung may custom address (handa na o ginawa sa browser mo)
Gumawa at bumili sa bundle sa Bonk.fun0.05 SOL base + 0.05 SOL para sa bawat bundle wallet kung 1–4 na wallet, 0.04 SOL bawat isa kung 5–8 (hindi kasama sa bilang ang creator wallet), dagdag na 0.1 SOL para sa custom address: 0.1–0.47 SOL
Gumawa sa LaunchLab0.05 SOL base, 0.15 SOL kung may custom address (handa na o ginawa sa browser mo)
Gumawa at bumili sa bundle sa LaunchLab0.05 SOL base + 0.05 SOL para sa bawat bundle wallet kung 1–4 na wallet, 0.04 SOL bawat isa kung 5–8 (hindi kasama sa bilang ang creator wallet), dagdag na 0.1 SOL para sa custom address: 0.1–0.47 SOL
I-claim ang bayad ng creator (at ang mga pahina nito para sa Pump.fun, Bonk.fun at LaunchLab)0.75% ng halaga ng bawat claim, hindi bababa sa isang lamport, kinukuha sa loob ng claim. Ang claim na hindi mapresyuhan ng kahit ano ay nagbabayad ng flat na 0.001 SOL

Ang mga add-on ay ang mga opsyonal na extra sa mga creator screen, pangunahin ang pagbawi ng mint, freeze o update authority habang ginagawa ang token, at isang custom o vanity na mint address. Hiwalay ang presyo ng bawat isa at ipinapakita ito sa summary bago ka pumirma.

Pamamahala ng liquidity

ToolPlatform fee (presyo)
Gumawa ng LP0.05 hanggang 0.15 SOL ayon sa ruta: PumpSwap 0.05, Raydium CPMM 0.10, Orca Splash 0.10, Raydium V4 0.12, Meteora DLMM 0.13, Raydium CLMM 0.15, Orca Whirlpool 0.15
Magdagdag / mag-alis ng liquidity0.05 SOL kada posisyon, para sa add, remove o fee claim
Gumawa ng LP at bumiliAng Gumawa ng LP fee ng pool type (PumpSwap 0.05, Meteora DAMM v2 0.08, Orca Splash 0.10, Raydium V4 0.12, Meteora DLMM 0.13, Raydium CLMM 0.15) + fee bawat buyer wallet: 0.05 SOL bawat isa para sa 1–4 na wallet, 0.04 SOL bawat isa para sa 5–8, 0.035 SOL bawat isa para sa 9 o higit pa. Binabayaran sa loob ng bundle ng wallet na nagbubukas ng pool
Mga Pool KoLibre
I-claim ang bayad ng LP0.75% ng halaga ng bawat claim, hindi bababa sa isang lamport, kinukuha sa loob ng claim. Ang claim na hindi mapresyuhan ng kahit ano ay nagbabayad ng flat na 0.001 SOL

Pamamahala ng Token

ToolPlatform fee (presyo)
Baguhin ang Metadata0.2 SOL
Mint ng Token0.1 SOL
Token-2022 Tax Collector4% ng halagang nakolekta, hindi bababa sa 0.05 SOL, isang fee kada sweep. Ang token na walang presyo ay nagbabayad ng minimum na 0.05 SOL
Token BurnerLibre
Bawiin ang mint authority0.1 SOL
Bawiin ang freeze authority0.1 SOL
I-lock ang metadata0.1 SOL
Gawing hindi na mababago0.2 SOL
I-freeze ang account0.01 SOL kada batch run (hindi kada account)
I-unfreeze ang account0.01 SOL kada batch run (hindi kada account)
Token Staking1 SOL sa pagbukas ng pool. Bawat reward deposit (ang unang budget, bawat top-up at bawat idinagdag na reward token) ay 1% ng halaga nito sa SOL, o flat na 0.05 SOL kapag walang presyo sa market ang token. 0.005 SOL kada stake, 0.01 SOL kada posisyong kinunan ng reward, libre ang pag-withdraw. May sariling fee ang Streamflow sa reward token, ipinapakita bago ka pumirma: mula sa bawat araw-araw na labas sa shared pool, at bukod pa sa budget sa same-rate pool

Trade at Bundle

ToolPlatform fee (presyo)
Mag-swap0.8% ng halaga ng swap, kinukuha mula sa halagang sina-swap mo (hindi idinadagdag sa ibabaw)
Multi Swap0.0035 SOL kada transaksyon ng wallet
Pinagsamang Trade0.0035 SOL kada wallet, sa loob ng sariling mga transaksyon ng bundle, sinisingil lang kapag pumasok ang bundle nito

Pagpapalago at Marketing

ToolPlatform fee (presyo)
Flash Volume0.2% ng volume, ang buy at sell nang magkasama, hindi bababa sa 0.0005 SOL. Walang binabayaran ang transaksyon na nabigo
Holder Booster0.001 SOL kada holder na nakatanggap ng token. Bumabalik sa wallet mo ang fee para sa mga holder na hindi naabot ng run
Maker Bot0.025 SOL kada 100 maker (0.00025 SOL bawat maker), sinisingil lang para sa mga maker na pumasok
Bump Bot0.1 SOL kada 1,000 bump (0.0001 SOL bawat bump), sinisingil lang para sa mga bump na pumasok

Mga wallet at transfer

ToolPlatform fee (presyo)
Wallet GeneratorLibre
Vanity Wallet GeneratorLibre
Multi Sender0.001 SOL kada recipient
Holder Airdrop0.001 SOL kada wallet na nakatanggap nito. Ang unang send ng isang listahan ay sinisingil para sa hindi bababa sa 50 wallet (0.05 SOL); hindi ganoon ang retry
Marami papunta sa marami0.001 SOL kada transfer
Batch Collector0.001 SOL kada source wallet
Relay Transfer0.00023 SOL kada hop
Multi To Multi Relay0.00023 SOL kada relay hop

Ibinabawas ng Relay Transfer at Multi To Multi Relay ang fee ng bawat hop mula sa SOL na bumabaybay sa chain, kaya mas kaunti ang natatanggap ng destinasyon kaysa sa inilagay mo. Sa isang SPL relay, buo ang dating ng halaga ng token; ang mga fee ay kinukuha sa SOL na inilalagay ng tool sa bawat relay wallet.

Mga utility

ToolPlatform fee (presyo)
Snapshot ng mga HolderLibre
WSOL WrapperLibre
Isara ang account5% ng rent na ibinabalik ng bawat isinarang account; sa mode na I-withdraw ang Sobrang Rent, 5% ng sobrang na-withdraw
Sentro ng Pag-claim0.75–4% ng inililipat ng bawat claim: 0.75% sa creator o LP claim (flat na 0.001 SOL kapag walang presyo ang anumang laman nito), 4% sa Token-2022 tax sweep (minimum na 0.05 SOL), parehong rate ng mga single claim tool. Libre ang pag-scan, at sa Isara ang account binabawi ang rent
Wallet ScopeLibre para sa balance layer; ang deep PnL ay 5 libreng lookup bawat araw, saka mga credit pack mula 0.12 SOL kada 100
J MapLibre
Devnet FaucetLibre

Paano konektado ang platform fee sa mga referral

#paano-konektado-ang-platform-fee-sa-mga-referral

Kung dumating ka sa pamamagitan ng referral link ng isang Partner, kikita ang Partner na iyon ng bahagi ng platform fee sa mga bayad mong transaksyon. Hindi kailanman sa network fee, at hindi kailanman dagdag na singil sa ibabaw ng nakikita mo na. Pareho ang gastos mo alinman ang mangyari. Ang bahagi ay kinukuha mula sa platform fee na kinokolekta ng J Tools.

May isang exception na dapat mong malaman. Sa Mag-swap, kinakalkula lang ang referral share kapag SOL ang ibinayad mo. Kapag token ang ibinayad mo, kinokolekta pa rin ang 0.8% sa token na iyon, pero hindi ito naitatala bilang halagang may commission.

Kung gusto mong ikaw mismo ang kumita ng bahaging iyon, tingnan ang Paano gumagana ang affiliate program.

Mga kaugnay na pahina

#mga-kaugnay-na-pahina